Tribe Common - en to is translation catalogue (85 entries)

en:  and
is: , og

en: %s Settings
is: %s stillingar

en: %s cannot be a duplicate
is: %s má ekki vera afrit

en: %s cannot be the same as %s.
is: %s má ekki vera sama og %s.

en: %s must be a number between 0 and 21.
is: %s verður að vera tala á milli 0 og 21.

en: %s must be a number or percentage.
is: %s verður að vera tala eða prósenta.

en: %s must be a phone number.
is: %s verður að vera símanúmer.

en: %s must be a positive number.
is: %s verður að vera slétt tala.

en: %s must be a valid absolute URL.
is: %s verður að vera gilt endanlegt URL.

en: %s must be a valid slug (numbers, letters, dashes, and underscores).
is: %s verður að vera gilt gildi (tölur, bókstafir, bandstirk eða undirstrik).

en: %s must consist of 5 numbers.
is: %s verður að innihalda 5 tölustafi.

en: %s must consist of letters, numbers, dashes, apostrophes, and spaces only.
is: %s verður að innihalda bókstafi, tölur, bandstrik, úrfellingarmerki og bil.

en: %s must consist of letters, spaces, apostrophes, and dashes.
is: %s verður að vera bókstafir, bil, úrfellingarmerki og bandstrik.

en: %s must contain numbers and letters only
is: %s má aðeins innihalda tölur og bókstafi

en: %s must contain numbers, letters and dots only
is: %s má aðeins innihalda tölur, bókstafi og punkta

en: %s must have a value that's part of its options.
is: %s verður að vera gildi sem er hluti af valkosti.

en: <p>The following three fields accept the date format options available to the php date() function. <a href="http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time" target="_blank">Learn how to make your own date format here</a>.</p>
is: <p>Eftirfarandi þrjú svæði nota dagsetningar útlits möguleika sem er í  php date() function. <a href="http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time" target="_blank">Lærðu að útbúa þitt eigið svæði hérna</a>.</p>

en: A valid license key is required for support and updates
is: Virkur leyfislykill er nauðsynlegur fyrir aðstoð og uppfærslur

en: Are you thinking "Wow, this plugin is amazing! I should say thanks to Modern Tribe for all their hard work." The greatest thanks we could ask for is recognition. Add a small text only link at the bottom of your calendar pointing to The Events Calendar project.
is: Ert þú að hugsa  "Wow, þetta dagatal er æði!. Ég þarf að þakka Modern Tribe fyrir alla þessa frábæru vinnu." Best er að láta vita af þessu dagatali. Bætið við texta-link á dagatalið.

en: Are you thinking "Wow, this plugin is amazing! I should say thanks to Modern Tribe for all their hard work." The greatest thanks we could ask for is recognition. Add a small text-only link at the bottom of your calendar pointing to The Events Calendar project.
is: Ert þú að hugsa "Wow, þetta dagatal er æði!. Ég þarf að þakka Modern Tribe fyrir alla þessa frábæru vinnu." Best er að láta vita af þessu dagatali. Bætið við texta-link á dagatalið.

en: Check out the available add-ons
is: Skoða þær viðbætur sem í boði eru

en: Community Events
is: Samfélags viðburðir

en: Comparison validation failed because no comparison value was provided, for field %s
is: Samanburðar skráning tókst ekki þar sem engin samanburðar gildi voru tilgreind fyrir svæði %s

en: Country List must be formatted as one country per line in the following format: <br>US, United States <br> UK, United Kingdom.
is: Landslisti verður að  vera með aðeins eitt land í línu og líta svona út: <br>US, United States <br> UK, United Kingdom.

en: Date Format Settings
is: Stilling dasetningar

en: Datepicker Date Format
is: Snið fyrir dagsetningar

en: Debug Bar Plugin
is: Villu leiðréttingar stiku viðbót

en: Debug mode
is: Leiðréttunar viðmót

en: Denmark
is: Danmark

en: Display
is: Sýna

en: Done
is: Lokið

en: Enable this option to log debug information. By default this will log to your server PHP error log. If you'd like to see the log messages in your browser, then we recommend that you install the %s and look for the "Tribe" tab in the debug output.
is: Virkja þennan valkost til að skrá leiðréttar upplýsingar.  Þetta skráist sjálfkrafa á PHP serverinn sem error log. Ef þú vilt sjá þessar upplýsingar í vafra þá mælum við með að setja þetta inn %s and look for the "Tribe" tab in the debug output.

en: Event Add-Ons
is: Viðbætur viðburða

en: Events
is: Viðburðir

en: Events Settings
is: Viðburðar stillingar

en: Field ID:
is: Svæðis ID:

en: Free
is: Frítt

en: General
is: Flokkur

en: Help
is: Hjálp

en: Hide the following settings tabs on every site:
is: Fela þennan stillingar flipa á öllum síðum:

en: Invalid field type specified
is: Ógild tegund svæðis ákveðin

en: Invalid or incomplete field passed
is: Ógild eða ófullnægjandi svæði ekki fyllt

en: Latest Version:
is: Nýjasta útgáfan:

en: License Key
is: Númer leyfis

en: License key(s) updated.
is: Notendaleyfi uppfært

en: Licenses
is: Skírteini

en: Looking for additional functionality including recurring events, custom meta, community events, ticket sales and more?
is: Ertu að leyta að viðbótar virkni svo sem endurteknum viðburðum, sérsniðnu meta, samfélagslegum viðburðum, miðasölu ofl?

en: More...
is: Meira...

en: Network
is: Net

en: Network Settings
is: Netstillingar

en: News and Tutorials
is: Fréttir og leiðbeiningar

en: Next
is: Næsti

en: No checkbox options specified
is: Enginn valglugga möguleiki ákveðinn

en: No radio options specified
is: Enginn útvarps valmöguleiki ákveðinn

en: No select options specified
is: Enginn valinn valkostur ákveðinn

en: Non-existant field validation function passed
is: Virkni svæðis sem ekki er til ekki fyllt

en: None of your settings were saved. Please try again.
is: Engar stillingar voru vistaðar. Reyndu aftur.

en: Premium Add-Ons
is: Premium viðbætur

en: Prev
is: Fyrri

en: Requires:
is: Krefst:

en: See an example of the link
is: Sjá hér sýnishorn af tengli

en: Select a Country:
is: Veldu land:

en: Select the date format to use in datepickers
is: Velja sniðmát fyrir dagsetningar

en: Settings
is: Stillingar

en: Settings saved.
is: Stillingar vistaðar.

en: Show The Events Calendar link
is: Sýna Events Calendar hlekk

en: Sorry, key validation server is not available.
is: Afsakið, næst ekki að staðfesta lykil.

en: System Information
is: Upplýsingar kerfis

en: The above setting was not saved. Other settings were successfully saved. | The above settings were not saved. Other settings were successfully saved.
is[0]: Stilling að ofan var ekki vistuð. Aðrar stillingar voru vistaðar.
is[1]: Stillingar að ofan voru ekki vistaðar. Aðrar stillingar voru vistaðar.

en: The request was sent insecurely.
is: Beiðni var send ótryggilega.

en: The request wasn't sent from this tab.
is: Beiðni var ekki send frá flipa.

en: There are no fields setup for this tab yet.
is: Það eru engin svæði uppsett fyrir þennan flipa.

en: This calendar is powered by The Events Calendar.
is: Þetta dagatal er keyrt á The Events Calendar.

en: This is where all of the global network settings for Modern Tribe's The Events Calendar can be modified.
is: Hérna eru mögulegt að breyta öllum net stillingum fyrir Modern Tribe The Events Calendar

en: Today
is: Í dag

en: Unknown or not set
is: Óþekkt eða ekki skráð

en: Valid Key! Expires on %s
is: Virkur leyfislykill! Rennur út %s

en: View
is: Skoða

en: We hope our plugin is helping you out.
is: Við vonum að þetta plugin okkar hjálpi þér.

en: You are up to date!
is: Premium Add-Ons Þú ert með nýjustu útgáfuna!

en: You don't have permission to do that.
is: Þú hefur ekki heimild til að gera þetta.

en: You need to upgrade!
is: Vinsamlega uppfærið!

en: You've requested a non-existent tab.
is: Þú hefur beðið um flipa sem er ekki til.

en: Your form had the following errors:
is: Eftirfarandi villur voru á beiðni:

[ctx: non-existant function name passed for field validation]
en: with function name:
is: með nafni virknis:
